TOP
เกี่ยวกับ สป.กค.
แผนปฏิบัติราชการ
ผู้บริหารองค์กร
ปลัดกระทรวงการคลัง
นายกฤษฎา จีนะวิจารณะ ปลัดกระทรวงการคลัง
E-mail : Kumpung@mof.go.th
รองปลัดกระทรวงการคลัง
นายจุมพล ริมสาคร รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านทรัพย์สิน
E-mail : Chumpol.rim@gmail.com
นายภูมิศักดิ์ อรัญญาเกษมสุข รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านรายได้
E-mail : Poomsak.a@vayupak.net
นายจำเริญ โพธิยอด รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านรายจ่ายและหนี้สิน
E-mail : Chamroen_8@hotmail.com
นายพรชัย ฐีระเวช ที่ปรึกษาด้านเศรษฐกิจการเงิน
สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง
รักษาราชการแทนรองปลัดกระทรวงการคลัง
ด้านบริหาร
E-mail: Pornchai.t@vayupak.net
ผู้ตรวจราชการ
นางสาวชุณหจิต สังข์ใหม่ หัวหน้าผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : Chunhachit.s@mof.go.th
นางสาววิไล ตันตินันท์ธนา ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : Wilai@excise.go.th
นายบุญชัย จรัสแสงสมบูรณ์ ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : Boonchar@mof.go.th
นายวิจักษณ์ อภิรักษ์นันท์ชัย ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : vichak1133@yahoo.com
นางวรนุช ภู่อิ่ม ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง
E-mail : woranuchphu@gmail.com
นายปิยกร อภิบาลศรี ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
ที่ปรึกษา
นายพนิต ธีรภาพวงศ์ ที่ปรึกษากฎหมาย
E-mail : Dr.panit@gmail.com
นางสาวพิมพ์เพ็ญ ลัดพลี ที่ปรึกษาด้านนโยบายและยุทธศาสตร์
E-mail : Pimpen.l@vayupak.net
นางอุษามาศ ร่วมใจ ที่ปรึกษาด้านเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
E-mail : Usamas.r@vayupak.net
นางชลิดา พันธ์กระวี ที่ปรึกษาการคลัง
E-mail : Chalida.p@mof.go.th
ผู้ช่วยปลัดกระทรวง
นายสิทธิรัตน์ ดรงคมาศ ผู้ช่วยปลัดกระทรวง
E-mail : Sitthirat.d@mof.go.th