TOP
เกี่ยวกับ สป.กค.
แผนปฏิบัติราชการ
ผู้บริหารองค์กร
ปลัดกระทรวงการคลัง
นายกฤษฎา จีนะวิจารณะ ปลัดกระทรวงการคลัง
E-mail : Kumpung@mof.go.th
รองปลัดกระทรวงการคลัง
นายจำเริญ โพธิยอด รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านทรัพย์สิน
E-mail : Chamroen_8@hotmail.com
นายภูมิศักดิ์ อรัญญาเกษมสุข รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านรายได้
E-mail : Poomsak.a@vayupak.net
นางสาวชุณหจิต สังข์ใหม่ รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านรายจ่ายและหนี้สิน
E-mail : Chunhachit.s@mof.go.th
นายธีรัชย์ อัตนวานิช รองปลัดกระทรวงการคลัง
ด้านบริหาร
E-mail:Theeraj.a@vayupak.net
ผู้ตรวจราชการ
นายบุญชัย จรัสแสงสมบูรณ์ หัวหน้าผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : Boonchar@mof.go.th
นายวิจักษณ์ อภิรักษ์นันท์ชัย ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : vichak1133@yahoo.com
นางวรนุช ภู่อิ่ม ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง
E-mail : woranuchphu@gmail.com
นายปิยกร อภิบาลศรี ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : Piyakorn@mof.go.th
นางชลิดา พันธ์กระวี ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail :Chalida.p@mof.go.th
นายธิบดี วัฒนกุล ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง
E-mail : tibordee.w@vayupak.net
ที่ปรึกษา
นายพนิต ธีรภาพวงศ์ ที่ปรึกษากฎหมาย
E-mail : Dr.panit@gmail.com
นางสาวพิมพ์เพ็ญ ลัดพลี ที่ปรึกษาด้านนโยบายและยุทธศาสตร์
E-mail : Pimpen.l@vayupak.net
นางอุษามาศ ร่วมใจ ที่ปรึกษาด้านเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
E-mail : Usamas.r@vayupak.net
ผู้ช่วยปลัดกระทรวง
นายสิทธิรัตน์ ดรงคมาศ ผู้ช่วยปลัดกระทรวง
E-mail : Sitthirat.d@mof.go.th