TOP
เกี่ยวกับ สป.กค.
แผนปฏิบัติราชการ
ผู้บริหารองค์กร
ปลัดกระทรวงการคลัง
นายกฤษฎา จีนะวิจารณะ ปลัดกระทรวงการคลัง
E-mail : Kumpung@mof.go.th
รองปลัดกระทรวงการคลัง
นายภูมิศักดิ์ อรัญญาเกษมสุข รองปลัดกระทรวงการคลัง
กลุ่มภารกิจด้านรายได้
E-mail : Poomsak.a@vayupak.net
นายธีรัชย์ อัตนวานิช รองปลัดกระทรวงการคลัง
ด้านบริหาร
E-mail:Theeraj.a@vayupak.net
นายบุญชัย จรัสแสงสมบูรณ์ รองปลัดกระทรวงการคลัง
E-mail : Boonchar@mof.go.th
นางวรนุช ภู่อิ่ม รองปลัดกระทรวงการคลัง
E-mail : woranuchphu@gmail.com
ผู้ตรวจราชการ
นายวิจักษณ์ อภิรักษ์นันท์ชัย ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : vichak1133@yahoo.com
นายปิยกร อภิบาลศรี ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail : Piyakorn@mof.go.th
นางชลิดา พันธ์กระวี ผู้ตรวจราชการ กระทรวงการคลัง
E-mail :Chalida.p@mof.go.th
นายธิบดี วัฒนกุล ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง
E-mail : tibordee.w@vayupak.net
นายเอด วิบูลย์เจริญ ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง
E-mail : ace@mof.go.th
นายชาญวิทย์ นาคบุรี ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง
E-mail : chanvit@mof.go.th
ที่ปรึกษา
นายพนิต ธีรภาพวงศ์ ที่ปรึกษากฎหมาย
E-mail : Dr.panit@gmail.com
นางสาวพิมพ์เพ็ญ ลัดพลี ที่ปรึกษาด้านนโยบายและยุทธศาสตร์
E-mail : Pimpen.l@vayupak.net
ผู้ช่วยปลัดกระทรวง
นายสิทธิรัตน์ ดรงคมาศ ผู้ช่วยปลัดกระทรวง
E-mail : Sitthirat.d@mof.go.th